Tine 2.0 - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: You do not have admin rights on HumanResources
vi: Bạn không có quyền quản trị với hệ thống HumanResources

en: Sickness
vi: Ốm

en: Vacation
vi: Nghỉ lễ

en: Vacation Days
vi: Ngày nghỉ

en: Description
vi: Mô tả

en: Employee | Employees
vi[0]: one: Người lao động
    other: Người lao động

en: Cancel
vi: Hủy

en: Calendar
vi: Lịch

en: Calendars
vi: Lịch

en: Contract | Contracts
vi[0]: one: Hợp đồng
    other: Hợp đồng

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Feast Calendar
vi: Lịch nghỉ lễ

en: Status
vi: Trạng thái

en: Select Days
vi: Chọn ngày

en: Enter description
vi: Nhập mô tả

en: Division
vi: Bộ phận

en: Health Insurance
vi: Bảo hiểm y tế

en: Apply contact data on form
vi: Áp dụng dữ liệu liên hệ trên biểu mẫu

en: Salutation
vi: Lời chào

en: Personal Information
vi: Thông tin cá nhân

en: Country
vi: Quốc gia

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: Internal Information
vi: Thông tin nội bội

en: Banking Information
vi: Thông tin ngân hàng

en: Type
vi: Loại

en: Loading calendar data...
vi: Đang nạp dữ liệu lịch

en: Freetime Type
vi: Loại thời gian rỗi

en: Requested
vi: Đã yêu cầu

en: In process
vi: Trong tiến trình

en: Accepted
vi: Chấp nhận

en: Declined
vi: Từ chối

en: Free Time | Free Times
vi[0]: one: Thời gian rỗi
    other: Thời gian rỗi

en: Account
vi: Tài khoản

en: Number
vi: Số

en: Locality
vi: Địa phương

en: Postalcode
vi: Mã vùng

en: Region
vi: Vùng

en: Street
vi: Phố

en: Telephone Number
vi: Số điện thoại

en: Cell Phone Number
vi: Số cầm tay

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Last Name
vi: Tên

en: First Name
vi: Họ

en: Employee name
vi: Tên nhân viên

en: Account Holder
vi: Tại khoản t

en: Account Number
vi: Số tài khoản

en: Bank Name
vi: Tên ngân hàng

en: Code Number
vi: Mã số

en: Employment begin
vi: Bắt đầu làm việc

en: Employment end
vi: Kết thúc hợp đồng

en: Supervisor
vi: Giám đốc

en: Profession
vi: Chuyên gia

en: Free Day | Free Days
vi[0]: one: Ngày rỗi
    other: Ngày rỗi

en: No contract could be found.
vi: Không tìm thấy hợp đồng nào

en: Please create a contract for this employee!
vi: Xin hãy tạo 1 hợp đồng cho nhân viên này

en: edit private employee data
vi: sửa dữ liệu cá nhân của nhân viên

en: Edit birthday, account data and other private information of employee records
vi: Sửa dữ liệu tài khoản, sinh nhật và thông tin cá nhân khác cho biểu ghi người lao động
